วันเสาร์ 06 เมษายน 2567 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
5อาร์ฮุส เฟรมัด 2 | ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส1 |
วันเสาร์ 06 เมษายน 2567 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
อาร์ฮุส เฟรมัด 2 | ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส |
วันจันทร์ 01 เมษายน 2567 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส | ทารุป ปารูป ไอเอฟ |
วันพฤหัสบดี 28 มีนาคม 2567 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส | B 1913 โอเดนเซ่ |
วันศุกร์ 22 มีนาคม 2567 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
BK มาเรียไลน์ | ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส |
วันเสาร์ 11 พฤศจิกายน 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส | OKS โอเดนเซ่ |
วันเสาร์ 04 พฤศจิกายน 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
ดาลุ่ม ไอเอฟ | ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส |
วันอาทิตย์ 29 ตุลาคม 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส | ฟจอร์เดเกอร์ ไอเอฟ |
วันอาทิตย์ 22 ตุลาคม 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
เฮเดนสเต็ด | ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส |
วันศุกร์ 13 ตุลาคม 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส | บี 1909 |
วันอาทิตย์ 08 ตุลาคม 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส | อาร์ฮุส เฟรมัด 2 |
วันเสาร์ 30 กันยายน 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
ทารุป ปารูป ไอเอฟ | ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส |
วันเสาร์ 23 กันยายน 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
B 1913 โอเดนเซ่ | ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส |
วันศุกร์ 15 กันยายน 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส | BK มาเรียไลน์ |
วันเสาร์ 09 กันยายน 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
OKS โอเดนเซ่ | ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส |
วันอาทิตย์ 03 กันยายน 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส | ดาลุ่ม ไอเอฟ |
วันอาทิตย์ 27 สิงหาคม 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
ฟจอร์เดเกอร์ ไอเอฟ | ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส |
วันอังคาร 22 สิงหาคม 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส | เฮเดนสเต็ด |
วันอาทิตย์ 13 สิงหาคม 2566 | ||
เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3) | ||
บี 1909 | ฮอร์เซ่นส์ เอฟเอส |