วันเสาร์ที่ 29 สิงหาคม พ.ศ.2558  บ้านผลบอล 7m Livescore ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้


ADVERTISEMENT



รายงานผลบอลสด 7m.cn Livescore ดูผลบอลสด ผลบอลสดวันนี้ ผลบอลสดๆมีเสียง

รายงานผลบอลสด 7m.cn Livescore ดูผลบอลสด ผลบอลสดวันนี้ ผลบอลสดๆมีเสียงแจ้งเติอน nowgoal GOAL!! อัพเดทรวดเร็วแม่นยำ ตลอด 24 ชั่วโมง


Match Preview
29 สิงหาคม 2558 เวลา 18:45 น.
นิวคาสเซิ่ล
อาร์เซน่อล
29 สิงหาคม 2558 เวลา 21:00 น.
เชลซี
คริสตัล พาเลซ
29 สิงหาคม 2558 เวลา 21:00 น.
ลิเวอร์พูล
เวสต์แฮม
29 สิงหาคม 2558 เวลา 21:00 น.
แมนซิตี้
วัตฟอร์ด


ADVERTISEMENT




 บราซิล ซี่รีย์ เอ
วาสโก ดากามา  
04:30
  ฟิกูเรนเซ่
 อังกฤษ พรีเมียร์ลีก
นิวคาสเซิ่ล  
18:45
  อาร์เซน่อล
แอสตัน วิลล่า  
21:00
  ซันเดอร์แลนด์
บอร์นมัธ  
21:00
  เลสเตอร์ ซิตี้
เชลซี  
21:00
  คริสตัล พาเลซ
ลิเวอร์พูล  
21:00
  เวสต์แฮม
แมนซิตี้  
21:00
  วัตฟอร์ด
สโต๊ค ซิตี้  
21:00
  เวสต์บรอมวิช
สเปอร์ส  
23:30
  เอฟเวอร์ตัน
 ฝรั่งเศส ลีกเอิง
ก็อง  
22:00
  ลียง
อองเช่ร์  
01:00
  นีซ
ลีลล์  
01:00
  อฌักซิโอ้ GFCO
แรงส์  
01:00
  ลอริยองต์
แรนส์  
01:00
  ตูลูส
ทรัวส์  
01:00
  มงต์เปลลิเย่ร์
 เยอรมัน บุนเดสลีกา
สตุ๊ตการ์ท  
20:30
  แฟร้งเฟิร์ต
เอาก์สบวร์ก  
20:30
  อิงโกลสตัดท์
โคโลญจน์  
20:30
  ฮัมบูร์ก
ไมนซ์  
20:30
  ฮันโนเวอร์
ดาร์มสตัดท์  
20:30
  ฮอฟเฟ่นไฮม์
บาเยิร์น มิวนิค  
23:30
  เลเวอร์คูเซ่น
 อิตาลี เซเรียอา
โบโลญญ่า  
23:00
  ซาสซูโอโล่
เอซี มิลาน  
01:45
  เอ็มโปลี
 ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ดัตช์
อูเทร็คท์  
23:30
  โกรนิงเก้น
ฮีเรนวีน  
00:45
  เอฟซี ซวอลล์
เอ็กเซลซิเออร์  
00:45
  เดอ กราฟสคัป
เฮราเคิ่ลส์  
01:45
  ทเวนเต้
 โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา
เซตุบัล  
22:15
  ริโอ อาฟ
ปอร์โต้  
00:30
  เอสโตริล
เบนฟิก้า  
02:45
  มอไรเรนเซ่
 รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ดินาโม มอสโค  
18:00
  FK UFA
เซนิต  
21:00
  คริลย่า โซเวียตอฟ
สปาร์ตัก มอสโค  
23:30
  แอนซี่
 สเปน ลาลีกา
เรอัล โซเซียดัด  
23:30
  กิฆ่อน
บาร์เซโลน่า  
01:30
  มาลาก้า
เซลต้า บีโก้  
03:00
  ราโย่ บาเยกาโน่
เรอัล มาดริด  
03:30
  เรอัล เบติส
 อาร์เจนตินา พรีเมียร่า
FT อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส  
4:0
  ครูเซโร เดล นอร์เต้
คิลเมส  
02:00
  เทมเพอร์ลีย์
อัลโดซิวี  
03:10
  ซานมาร์ติน ซานฮวน
กิมนาเซีย ลา พลาต้า  
04:15
  โบคา จูเนียร์ส
 ออสเตรีย บุนเดสลีกา
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า  
21:00
  ออสเตรียเวียนนา
ราปิด เวียนนา  
23:30
  แมตเตอร์บวร์ก
โกล์ดิส  
23:30
  รีด
 เบลเยี่ยม จูปิเลอร์โปรลีก
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน  
23:00
  แซงต์-ทรุยด็อง
ปารูเวลซ์  
01:00
  คอร์ไทรจ์
ออสเทนเด้  
01:00
  ซูลเต้ วาเรเกม
เกนท์  
01:30
  เมเชเลน
 บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก
โบเตฟ พลอฟดิฟ  
21:30
  เชอร์โน มอร์
ลิเท็กซ์ โลเวช  
00:00
  เบโร่
 โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
RNK สปลิต  
00:00
  อิสตร้า
ดินาโม ซาเกร็บ  
02:00
  สลาเวน เบลูโป
 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก
ซอนเดอร์ไจสกี  
21:00
  วีบรอก
 อังกฤษ แชมเปี้ยนชิพ
ดาร์บี้  
18:05
  ลีดส์ ยูไนเต็ด
เบรนท์ฟอร์ด  
21:00
  เร้ดดิ้ง
บริสตอล ซิตี้  
21:00
  เบิร์นลีย์
ฮัดเดอร์ฟิลด์  
21:00
  ควีนส์ปาร์ค
ฮัลล์ ซิตี้  
21:00
  เปรสตัน
อิปสวิช  
21:00
  ไบร์ทตัน
มิลตัน คีนส์ ดอนส์  
21:00
  เบอร์มิงแฮม
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  
21:00
  คาร์ดิฟฟ์
ร็อทเธอร์แฮม  
21:00
  ฟูแล่ม
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์  
21:00
  มิดเดิลสโบรห์
วูล์ฟแฮมป์ตัน  
21:00
  ชาร์ลตัน
 ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา
อินเตอร์ ตูร์คู  
20:00
  โรวาเนียมี่
KTP ค็อตก้า  
20:00
  จาโร
 เยอรมัน บุนเดสลีกา 2
พาเดอร์บอร์น  
18:00
  บีเลเฟลด์
ดุ๊ยส์บวร์ก  
18:00
  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
 กรีซ ซูเปอร์ลีก
แพนทรากิกอส  
23:15
  เวเรีย
เลวาเดียกอส  
23:15
  โอลิมเปียกอส
ซานธี  
01:30
  เออีเค เอเธนส์
 ฮังการี พรีเมียร์ลีก
ดิออสกียอร์  
23:00
  อูจเปสต์
บูดาเปสต์ ฮอนเวด  
23:00
  พัสกุส อเคเดมี่
วาซาส บูดาเปสต์  
23:00
  เอ็มทีเค บูดาเปสต์
เบเคสซาบา  
23:00
  ฮาราดาส
เฟเรนซ์วารอซี่ TC  
01:30
  ปาคซิ
 ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ลองฟอร์ด ทาวน์  
01:30
  เบรย์ วันเดอเรอร์ส
สลิโก โรเวอร์ส  
01:45
  แชมร็อค โรเวอร์ส
 อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา  
21:45
  มัคคาบี้ ไฮฟา
ฮาโปเอล ไฮฟา  
23:00
  มัคคาบี้ เพทัชทิคว่า
ฮาโปเอล บีไนซัคนิน  
23:00
  ฮาโปเอล รานาน่า
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ  
00:00
  ไอรอนี่ เคอร์ยัทชโมน่า
 เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
FT เวราครูซ  
2:1
  มอนเทอร์เรย์
23' ซานโตส ลากูน่า  
1:0
  พูมาส ยูนัม
 ฮอลแลนด์ จูปิเลอร์ลีก
วาลไวค์  
00:45
  พีเอสวี (เยาวชน)
 ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก
ครูเซเดอร์ส  
21:00
  ดันแกนน่อน
ลินฟิลด์  
21:00
  พอร์ทตาดาวน์
 นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น
ไวกิ้ง เอฟเค  
23:00
  ซานเดฟยอร์ด
 โปแลนด์ ดิวิชั่น 1
ปิแอส กลิวิส  
20:30
  โกลนิค เลชน่า
ซาเกลบี้ รูบิ้น  
23:00
  รุช ซอร์ซอฟ
โคโรน่า  
01:30
  โปกอน
 โรมาเนีย ดิวิชั่น 1
โปลี ทิมิโซเอร่า  
22:30
  คอนคอร์เดีย
แพนดูรี่  
01:00
  ดินาโม บูคาเรสต์
 สกอตแลนด์ พรีเมียร์ลีก
เซลติก  
21:00
  เซนต์ จอห์นสโตน
ดันดี เอฟซี  
21:00
  อินเวอร์เนสส์
แฮมิลตัน  
21:00
  ฮาร์ทส
มาเธอร์เวลล์  
21:00
  คิลมาร์น็อค
แพททริค ทริสเทล  
21:00
  อเบอร์ดีน
รอสส์ เคาน์ตี้  
21:00
  ดันดี ยูไนเต็ด
 สโลวาเกีย คอร์กอน ลีกา
สโลวาน บราติสลาวา  
00:00
  MFK Skalica
เอฟเค เซนิก้า  
00:00
  เอเอส เทรนชิน
ดูนาจสก้า สเตรด้า  
00:00
  สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
สปาร์ตัก มายจาวา  
00:00
  ซลาเต้ โมราฟเซ่
รูซอมเบร็อค  
00:00
  Zemplin Michalovce
 สโลวีเนีย พีอาร์วีเอ ลีกา
เอ็นเค มาริบอร์  
22:45
  NK ไคก้า
โคเปอร์  
01:15
  ND กอริก้า
เซลเย่  
01:15
  ดอมชาเล่
NK Krsko  
01:15
  NK ซาวรัค
 สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ยอร์การ์เด้น  
21:00
  ฮาล์มสตัด
ฟัลเค่นเบิร์ก  
21:00
  นอร์โคปิง
โอเรโบร  
21:00
  ฮัคเค่น
 สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก
ลูกาโน  
22:45
  ลูเซิร์น
วาดุซ  
01:00
  เซนต์ กัลเลน
 ตุรกี ซูเปอร์ลีก
เกนเคลอร์บิลิจี้  
23:00
  คาซิมปาซา
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค  
23:00
  บูร์ซาสปอร์
คอนยาสปอร์  
01:15
  กาลาตาซาราย
เมอร์ซิน  
01:15
  เคย์เซริสปอร์
 ยูเครน พรีเมียร์ลีก
Cnc ซาคาร์ปัทย่า  
-:-
  เมตัลลูร์ก โดเน็ตส์ค
ซาคาร์ปัทย่า  
21:00
  Stal Dneprodzhezhinsk
วอร์สกล้า  
23:30
  เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
โวลิน  
23:30
  โอลิมปิค โดเน็ตส์ก
 สหรัฐอเมริกา เมเจอร์ลีก ซ็อกเกอร์
ซานโฮเซ  
10:00
  แอลเอ กาแล็กซี่
โตรอนโต  
03:00
  มอนทรีออล
นิวยอร์ก ซิตี้  
03:00
  โคลัมบัส ครูว์
 บราซิล ซี่รีย์ บี
FT อเมริกา มิไนโร่  
1:2
  ลูเวอร์เดนเซ่
FT CRB แม็คซิโอ  
2:1
  โบตาโฟโก้
Macae  
02:30
  แซมปายโอ้(MA)
ปารานา พีอาร์  
02:30
  ซานตา ครูซ
เปซานดู  
02:30
  บรากันติโน้
เนาติโก  
02:30
  โบอาร์ เอสปอร์เต้
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่  
02:30
  ซิเอร่า
 อังกฤษ ลีกวัน
แบล็คพูล  
21:00
  วอล์ซอลล์
แบรดฟอร์ด  
21:00
  ปอร์ทเวล
บิวรี่  
21:00
  โอล์ดแฮม
โคลเชสเตอร์  
21:00
  สคันธอร์ป
ดอนคาสเตอร์  
21:00
  ฟลีตวู้ด ทาวน์
มิลล์วอลล์  
21:00
  เชสเตอร์ฟิลด์
ปีเตอร์โบโร่  
21:00
  จิลลิ่งแฮม
โรชเดล  
21:00
  บาร์นสลีย์
ชรูว์สบิวรี่  
21:00
  เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
สวินดอน  
21:00
  เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
วีแกน  
21:00
  ครูว์
 อังกฤษ ลีกทู
แอคคริงตัน  
21:00
  นอร์ทแธมป์ตัน
วิมเบอร์ดัน  
21:00
  เอ็กเซเตอร์
บาร์เน็ต  
21:00
  เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  
21:00
  วีคอมบ์
ดาเกนแน่ม  
21:00
  สตีฟเนจ
ฮาร์ทลี่พูล  
21:00
  คาร์ไลส์
เลย์ตัน โอเรียนท์  
21:00
  บริสตอลโรเวอร์ส
ลูตัน ทาวน์  
21:00
  ปอร์ทสมัธ
มอร์แคมป์  
21:00
  น็อตต์ส เคาน์ตี้
อ๊อกซ์ฟอร์ด  
21:00
  เยโอวิล
พลีมัธ  
21:00
  นิวพอร์ต เคาน์ตี้
ยอร์ค ซิตี้  
21:00
  แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
 เอสโตเนีย ไมสไตร์ลีก้า
ฟลอร่า ทัลลินน์  
20:30
  นอมเม่ คาลจู
ซิลลาเม่ คาเลฟ  
22:30
  FC อินโฟเน็ต
 ฝรั่งเศส ลีกเดอซ์
เม็ตซ์  
19:00
  เอวิย็อง
 ญี่ปุ่น เจ-ลีก ดิวิชั่น 2nd stage
ชิมิสุ เอส-พัลส์  
16:00
  เอฟซี โตเกียว
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส  
16:30
  อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ส
เวกัลตะ เซนได  
17:00
  อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  
17:00
  คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
วิสเซล โกเบ  
17:00
  สากัน โตสู
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า  
17:00
  นาโกย่า แกรมปัส เอต
 สกอตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
อัลลัว แอทเลติค  
21:00
  กรีน็อค มอร์ตัน
ฮิเบอร์เนียน  
21:00
  เรธโรเวอร์ส
เซนต์ เมียร์เรน  
21:00
  ลิฟวิงสตัน
 สกอตแลนด์ ลีกวัน
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด  
21:00
  ปีเตอร์เฮด
อัลเบียน โรเวอร์  
21:00
  เบรซิน
อายร์ ยูไนเต็ด  
21:00
  ฟอร์ฟาร์
ดันเฟิร์มลิน  
21:00
  สแตรนแรร์
สเตนเฮาส์มัวร์  
21:00
  โควเดนบีท
 เซอร์เบีย ซูเปอร์ลิก้า
Radnik Surdulica  
22:00
  โวซโดแวค
เอฟเค ปาร์ติซาน  
00:00
  โอเอฟเค เบลเกรด
โนวิ พาซาร์  
00:00
  FK แรด
Javor Ivanjica  
01:00
  ราดนิคกี้
 สิงคโปร์ เอสลีก
เดอะ วอร์ริเออร์ส เอฟซี  
18:30
  เกย์ลัง ยูไนเต็ด
บาเลสเตียร์ คัลซา  
18:30
  บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม
 สวีเดน ซุปเปอร์เรทเท่น
วาร์เบิร์ก  
20:00
  AFC United
อัตซิคเท็นส์  
21:00
  ซิริอุส
 ตุรกี ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก
กิริซันสปอร์  
23:00
  อดาน่าสปอร์
บาลิเคซิสปอร์  
01:00
  คาราบุคสปอร์
คาซิยาก้า  
01:00
  ซัมซันสปอร์
 เวลส์ พรีเมียร์ลีก
บังกอร์ ซิตี้  
20:30
  พอร์ท ทัลบ็อต
คาร์มาร์เธ็น  
20:30
  คอนนาห์ คิวเอ็น
นิวทาวน์ เอเอฟซี  
20:30
  ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์
 แอลจีเรีย ลีก1
DRB Tadjenanet  
23:30
  USM Blida
RC Arbaa  
23:30
  RC Relizane
ES เซทิฟ  
23:45
  CS คอนสแตนติน
MC โอราน  
00:00
  เบเชย่า
MC แอลเจียร์  
00:00
  เซาร่า
JS คาบิลี่  
00:00
  USM อัลเจอร์
 อาร์เจนตินา พรีเมียร่า B
FT คอร์โดบ้า SE  
0:0
  ปาโดรอาโด
กิมนาเซีย เอสกริมา  
01:30
  ออล บอยส์
อัตเลติโก ปารานา  
02:00
  เบลกราโน่
 เบลารุส พรีเมียร์ลีก
สลาเวีย มอเซอร์  
19:30
  กรานิต
สลุทซ์  
21:30
  วิเท็บส์ค
ดินาโม เบรสท์  
23:30
  นาฟตาน
 บอสเนีย พรีเมียร์ลีก
ซวอร์นิค  
22:00
  โบรัค
สโลโบดา  
00:00
  วิเตซ
 ชิลี พรีเมียร่า ดิวิชั่น
FT ซันติอาโก  
3:1
  ฮัวชิปาโต้
ยู. คอนเซปซิออน  
22:30
  โกเบซาล
คาเลรา  
04:30
  ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
 โคลอมเบีย พรีเมียร่า
FT โบญาก้า แพทริออต  
0:0
  โบยาโค ชิโค
ฮัวยล่า  
03:15
  เมเดลิน
 ไซปรัส ดิวิชั่น 1
เอธนิกอส อัชนาส  
23:00
  โอโมเนีย นิโคเซีย
โดซ่า คาโตโกเปีย  
23:00
  ลาร์นาคา
 2136   
00:00
  เออร์มิส เอราดิพเปา
ซาลามิส  
00:00
  อนอร์โธซิส
 อังกฤษ บลูสแควร์
อันเดอร์ช็อต  
21:00
  อีสต์ไลก์
อัลทริงแคม  
21:00
  ทรานเมียร์
บาร์โรว์  
21:00
  เซาธ์พอร์ท
บอร์เรแฮม  
21:00
  วอคกิ้ง
บรอมลีย์  
21:00
  โดเวอร์ แอทเตลิก
กุยเซลีย์  
21:00
  เกทส์เฮด
คิดเดอร์มินส์เตอร์  
21:00
  ฟอเรสต์กรีน
ลินคอล์น  
21:00
  กริมสบี้
แมคเคิ่ลฟิลด์  
21:00
  เชสเตอร์
ทอร์คีย์  
21:00
  เชลท์แน่ม ทาวน์
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด  
21:00
  เบรนทรี
เร็กซ์แฮม  
21:00
  ฮาลิแฟกซ์
 อังกฤษ บลูสแควร์ North
แบล็คเลย์ ทาวน์  
21:00
  วอร์เซสเตอร์ ซิตี้
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู  
21:00
  นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด
ชอร์เล่ย์ เอฟซี  
21:00
  ฮาโรเกต ทาวน์
เคอร์ซอน แอชตัน  
21:00
  AFC Fylde
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้  
21:00
  บอสตัน ยูไนเต็ด
กลูเซสเตอร์ ซิตี้  
21:00
  เทลฟอร์ด
เฮดเนสฟอร์ด ทาวน์  
21:00
  United of Manchester
โลเวสทอฟต์ ทาวน์  
21:00
  คอร์บี้ ทาวน์
โซลิฮัลล์ มอร์  
21:00
  อัลเฟรตัน
สต็อคปอร์ท  
21:00
  สเตลีย์ บริดจ์
แทมเวิร์ธ  
21:00
  นูเนียตันทาวน์
 อังกฤษ บลูสแควร์ South
บาธ ซิตี้  
21:00
  ฮาแวนท์
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด  
21:00
  คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้  
21:00
  เซนต์อัลบันส์ ซิตี้
อีสต์บอร์น  
21:00
  เมดสโตน ยูไนเต็ด
เอ็บบ์สฟลีต  
21:00
  ไวท์ฮ็อก
โกสปอร์ท โบรุท  
21:00
  Truro City
ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด  
21:00
  บาซิงสโตค
เฮเมล เฮมพ์สเต็ด  
21:00
  ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
Margate FC  
21:00
  ดาร์ทฟอร์ด
อ็อกฟอร์ด ซิติ้  
21:00
  เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
ซัตตั้น ยูไนเต็ด  
21:00
  วีลด์สโตน
 มาซิโดเนีย พรีเมียร์ลีก
Bregalnica Stip  
21:30
  วาร์ดาร์
ตูร์โนโว่  
21:30
  สเกนดิจา 79
เรโนวา  
21:30
  Shkupi Skopje
เมตาลุร์ก สค็อปเย่  
21:30
  Mladost CD
 ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
เอซี โอลู  
20:00
  ทีพีเอส
อีคีนาส IF  
20:00
  เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท
พีเค35 เฮลซิงกิ  
20:00
  วีไอเอฟเค
 จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ดินาโม ทบิลิซี่  
21:00
  FC Saburtalo
 เยอรมัน บุนเดสลีกา 3
เชมนิทเซอร์  
19:00
  เวเฮน เวียสบาเดน
เบรเมน 2  
19:00
  ดินาโม เดรสเดน
ฮาเลสเชอร์  
19:00
  พรูเบน มุนสเตอร์
เออร์เฟือร์ธ  
19:00
  สตุ๊ตการ์ตAm
โวร์ซบัวร์เกอร์  
19:00
  แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์  
19:00
  คอตบุส
ออสนาบรุ๊ค  
19:00
  โฮลสไตน์ คีล
 เยอรมัน รีเจนัลลีกา
บาเยิร์น มึนเค่น2  
19:00
  อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
เนิร์นแบร์กII  
19:00
  TSV 1896 Rain
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก  
19:00
  TSVบูร์กบาค
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ  
21:00
  บวร์กเฮาเซ่น
 เยอรมัน รีเจี้ยนลีก้า นอร์ท
ซังค์เพาลี  
19:00
  กอสเลเซอร์
ชวาร์ซ-ไวส์ เรห์เด้น  
20:00
  ฮันซ่า ลูเนอบัวร์ก
 เยอรมัน รีเจี้ยนลีก้า นอร์ทeast
บาเบิลเบิร์ก  
18:30
  แวคเกอร์ นอร์ดเฮาว์เซ่น
 เยอรมัน รีเจี้ยนลีก้า เวสท์
SV เอลเวอร์เบริ์ก  
19:00
  ชาร์บรูคเคน
เอฟคา พิรมาเซ่นซ์  
19:00
  ออฟเฟ่นบัค
วอร์มาเทีย วอร์มส์  
19:00
  ไฟร์บวร์ก
TSV Steinbach  
19:00
  ฮอมบวร์ก
SV Saar 05  
23:00
  Bahlinger SC
 เยอรมัน รีเจี้ยนลีก้า เซาท์เวสท์
ดอร์ทมุนด์(Am)  
19:00
  อาเค่น
โรดิงก์เฮาเซ่น  
19:00
  วิคตอเรีย โคโลญ
TuS Erndtebruck  
19:00
  ดุสเซลดอร์ฟ 2
FC Wegberg-Beeck  
19:00
  Velbert
โคโลญจน์ II  
19:00
  สปอร์ตฟรันดิ่ ล็อตเต้
วีเดนบรู๊ค  
23:30
  RW Ahlen
 ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น 1
โคห์บ รัมเบลอ  
01:45
  แอธโลน ทาวน์
 ลัตเวีย พรีเมียร์ลีก
เมตตา  
18:00
  สปาร์ตัก
Cnc เจลกาว่า  
-:-
  กุลเบเน
 ลิทัวเนีย พรีเมียร์ลีก
ซัลกิริส  
23:30
  ครูโอจา
 มอลโดวา พรีเมียร์ลีก
ดาเซีย  
21:00
  แซกซอน
ซิมบรู  
00:00
  เชริฟฟ์ ติราสปอล
 มอนเตเนโกร พรีเมียร์ลีก
รูดาร์  
22:00
  บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้า
ซูตเยสก้า  
22:00
  Iskra Danilovgrad
FK Lovcen  
22:00
  การ์เบลจ์
Zeta  
22:00
  Decic Tuzi
FK Bokelj  
22:00
  มลาดอสต์
 โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ลีก
อาร์ก้า กดิเนีย  
22:30
  MKS Kluczbork
ดอลแคน ซาบกี้  
23:00
  Rozwoj Katowice
ซาวิสซ่า  
23:00
  โนวีซาคซ์
 โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
Olimpia Zambrow  
21:00
  Stal Stalowa Wola
Cnc Nadwislan Gora  
-:-
  วิดโซว์ ลอดซ์
Siarka Tarnobrzeg  
22:00
  Gryf Wejherowo
Wisla Pulawy  
23:00
  Rakow Czestochowa
Polonia Bytom  
23:00
  ปุสซ์ซา
โรท์ ริบนิค  
00:00
  โอโคซิมสกี
GKSทิคี  
00:30
  Znicz Pruszkow
 ซาอุดิอาระเบีย โปรลีก
อัล ฟาร์ท  
22:45
  อัล ฮิลาล
อัล อิติฮัด  
23:00
  อัล-เวห์ด้า เมกกะ
อัล ชาบับ  
23:00
  นาจราน
Qadisiya Khubar  
01:00
  นาจราน
 สกอตแลนด์ ลีกทู
อันนัน แอธเลติก  
21:00
  ม็อนท์โรส
เบอร์วิค เรนเจอร์  
21:00
  อาบรอตท์
ไคลด์  
21:00
  อีสสเตอริง
เอลจิน  
21:00
  สเตอริง
ควีนส์ปาร์ค  
21:00
  อีสต์ ไฟฟ์
 เกาหลีใต้ เค ลีก ชาแลนจ์
กวางจู FC  
17:00
  วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
อินชอนยูไนเต็ด  
17:00
  แทจอน ซิติเซน
ปูซานไอปาร์ค  
17:00
  ชุนนัมดรากอนส์
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี  
17:00
  เอฟซี โซล
 เกาหลีใต้ เค-ลีก คลาสสิค
กยองนัม  
17:00
  ชูกูจุ ฮัมเมล
โซล อีแลนด์  
17:30
  อันซาน โปลิส FC
 สวิตเซอร์แลนด์ ชาลเลนจ์ลีก
โลซาน  
22:45
  โวห์เลน
วิล 1900  
22:45
  เคียสโซ
Tags ที่เกี่ยวข้อง  »

ฟุตบอลลีกอื่นๆ »