วันอาทิตย์ที่ 31 สิงหาคม พ.ศ.2557  ( อา 31ส.ค.57 ) บ้านผลบอล 7m Livescore ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้


ตารางบอลวันนี้ ฟุตบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ ทุกลีก

โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ ทุกลีก  ตารางบอลวันนี้ ฟุตบอลวันนี้ โปรแกรมบอล ทุกคู่


Match Preview
31 สิงหาคม 2557 เวลา 19:30 น.
สเปอร์ส
ลิเวอร์พูล
31 สิงหาคม 2557 เวลา 22:00 น.
เลสเตอร์
อาร์เซน่อล
31 สิงหาคม 2557 เวลา 00:00 น.
บียาร์รีล
บาร์เซโลน่า
31 สิงหาคม 2557 เวลา 02:00 น.
เรอัล โซเซียดัด
เรอัล มาดริด

ADS
   อังกฤษ   ฟุตบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก 
19:30
แอสตัน วิลล่า
ฮัลล์
19:30
สเปอร์ส
ลิเวอร์พูล
22:00
เลสเตอร์
อาร์เซน่อล
   อังกฤษ   ฟุตบอล อังกฤษ ลีกวัน 
21:00
น็อตต์สเคาน์ตี้
บริสตอลซิตี้
   สเปน   ฟุตบอล สเปน ลาลีกา 
00:00
บียาร์รีล
บาร์เซโลน่า
02:00
ลาคอรุนญ่า
ราโย่ บาเยกาโน่
02:00
เรอัล โซเซียดัด
เรอัล มาดริด
04:00
เอลเช่
กรานาดา
   สเปน   ฟุตบอล สเปน อเดลันเต้ ดิวิชั่น 
00:00
เรอัล เบติส
นูมานเซีย
00:00
กิฆ่อน
พอนเฟอราดิน่า
00:00
ลากอสเตล่า
เลกาเนส
02:00
อลาเบส
อูเอลบา
02:00
มายอร์ก้า
ลาส พัลมัส
   อิตาลี   ฟุตบอล อิตาลี เซเรียอา 
23:00
เอซี มิลาน
ลาซิโอ
23:00
อตาลันต้า
เวโรน่า
01:45
เซเซน่า
ปาร์ม่า
01:45
เจนัว
นาโปลี
01:45
ซัสเซาโล่
กายารี่
01:45
โตริโน่
อินเตอร์มิลาน
01:45
อูดิเนเซ่
เอ็มโปลี
01:54
ปาแลร์โม่
ซามพ์โดเรีย
   ฝรั่งเศส   ฟุตบอล ฝรั่งเศส ลีกเอิง 
19:00
บอร์กโดซ์
บาสเตีย
22:00
เม็ตซ์
ลียง
02:00
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
แซงต์เอเตียน
   เยอรมัน   ฟุตบอล เยอรมัน บุนเดสลีกา 
20:30
ไมนซ์
ฮันโนเวอร์
22:30
ไฟร์บวร์ก
มึนเช่นกลัดบัค
   เยอรมัน   ฟุตบอล เยอรมัน บุนเดสลีกา 2 
18:30
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
โบคุ่ม
18:30
แซนด์เฮาเซ่น
อิงโกลสตัดท์
18:30
1860 มิวนิค
ดาร์มสตัดท์
   เยอรมัน   ฟุตบอล เยอรมัน บุนเดสลีกา 3 
19:00
บีเลเฟลด์
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์
   ไทยแลนด์   ฟุตบอล ไทยแลนด์ ดิวิชั่น 1 
15:30
อยุธยา เอฟซี
นครราชสีมา เอฟซี
16:00
ตราด เอฟซี
พัทยา ยูไนเต็ด
18:00
บางกอก เอฟซี
อ่างทอง เอฟซี
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด
18:00
ราชนาวี
กัลฟ์ สระบุรี เอฟซี
   ฮอลแลนด์   ฟุตบอล ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ 
17:30
พีเอสวี
วิเทสส์
19:30
โกรนิงเก้น
อาแจ๊กซ์
19:30
เบรด้า
เอฟซี ซวอลล์
21:45
ทเวนเต้
เฟเยนูร์ด
   ฮอลแลนด์   ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิเลอร์ลีก 
19:30
โรด้า
มาสทริสช์
   โปรตุเกส   ฟุตบอล โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา 
22:00
กิล วิเซนเต้
มาริติโม่
23:00
เพนาฟิเอล
ปากอส แฟร์เรยร่า
00:00
ปอร์โต้
มอไรเรนเซ่
00:00
นาซิอองนาล
อรัวก้า
01:00
เบนฟิก้า
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
   โปรตุเกส   ฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ ฮอนร่า 
17:00
ปอร์โต้ B
ซานตาคลารา
21:00
โอลฮาเนนเซ่
มาริติโม่ B
21:30
เบยร่า มาร์
สปอร์ติ้ง ซีพี B
22:00
อาเวส
อูเนียว มาไดรา
22:00
ปอร์ติโมเนนเซ่
เฟยเรนเซ่
23:00
เดอปอติโว เดอ ทอนเดอล่า
อคาเดมิโค วิสซู
23:00
โทรเฟนเซ่
แอตเลติโก้ ซีพี
23:00
ชาเวซ
ไลโซส
23:00
ฟาเรนเซ่
บราก้า B
23:00
เฟรอมูนเด
โอลิเวียร์เร็นเซ่
23:00
กิมาไรส์ B
คลับ โอเรียนทอล
   สกอตแลนด์   ฟุตบอล สกอตแลนด์ พรีเมียร์ลีก 
18:30
ดันดี เอฟซี
เซลติก
   เดนมาร์ก   ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก 
18:00
ซิลเคบอร์ก
อัลบอร์ก
20:00
มิดทิลแลนด์
เอสเบิร์ก
22:00
นอร์ดเจลแลนด์
บรอนด์บี้
00:00
โอเดนเซ่
fcโคเปนเฮเก้น
   เดนมาร์ก   ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 
20:00
เฮอฟอล์จ โคเก้
ฮอร์เซ่น
20:00
สคีฟซ์
บรอนชอยจ์
20:00
วีบรอก
โรสกิลด์
   ฟินแลนด์   ฟุตบอล ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา 
22:30
PK-35
ไวกิงกิต
   ฟินแลนด์   ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น 
22:30
ฮอนก้า
VPS วาซ่า
22:30
ลาห์ติ
อินเตอร์ ตูร์คู
22:30
จาโร
เอชเจเค เฮลซิงกิ
22:30
มารีฮามน์
ไมปา
22:30
คูพีเอส
ไซนาโจเอน
22:30
ทีพีเอส
โรวาเนียมี่
   นอร์เวย์   ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น 
20:30
ลีลล์สตรอม
เฮาเกซุนด์
23:00
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
ซองน์ดาล
23:00
สตาเบ็ค
แซนด์เนส
23:00
ไวกิ้ง เอฟเค
โรเซนบอร์ก
00:00
เอสเค บรานน์
โมลด์
   นอร์เวย์   ฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 
20:00
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า
เฟร็ดริคสตัด เอฟเค
23:00
อัลต้า IF
ทรอมโซ่
23:00
ฮอนฟอสส์
แบรั่ม
23:00
โฮดด์
ซานเดฟยอร์ด
23:00
คริสเตียนซุนด์ BK
ไบรน์
23:00
สตรอมเมน
ฮามคาม
23:00
ทรอมดาเลน
เนส โซตรา
   สวีเดน   ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน 
20:00
โกเตนเบิร์ก
คาลม่าร์
20:00
นอร์โคปิง
เอไอเค โซลน่า
22:30
ยอร์การ์เด้น
มัลโม่
22:30
เอลฟ์สเบิร์ก
ฟัลเค่นเบิร์ก
   สวีเดน   ฟุตบอล สวีเดน ซุปเปอร์เรทเท่น 
22:00
ลุงสไคล์
ออสเตอร์
23:20
IFK วาร์นาโม่
ฮัมมาร์บี้
   สวิตเซอร์แลนด์   ฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก 
18:45
กราสฮอปเปอร์
วาดุซ
18:45
เซนต์กัลเลน
ซูริค
21:00
บาเซิ่ล
ยัง บอยส์
   สวิตเซอร์แลนด์   ฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ชาลเลนจ์ลีก 
20:00
ลามอนท์
เซอร์เวตต์
20:00
โวห์เลน
เคียสโซ
   รัสเซีย   ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก 
16:30
ซีเอสเคเอ มอสโค
รอสโตฟ
19:00
รูบิน คาซาน
FC ยูฟ่า
21:00
โลโคโมทีฟ มอสโค
เซนิต
23:15
คราสโนดาร์
ดินาโม มอสโค
   ตุรกี   ฟุตบอล ตุรกี ซูเปอร์ลีก 
22:30
เอร์ซิเยสปอร์
แทรปซอนสปอร์
22:30
ซิวาสปอร์
กาเซียนเทปสปอร์
01:00
เฟเนบาร์เช่
คาราบุคสปอร์
   ตุรกี   ฟุตบอล ตุรกี ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก 
21:00
ออร์ดูสปอร์
เคย์เซริสปอร์
00:00
อันคาราสปอร์
อลาซิกสปอร์
00:00
กาเซียนเท็ป
โบลูสปอร์
00:00
คาซิยาก้า
อันทาลยาสปอร์
   ออสเตรีย   ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา 
21:30
ราปิดเวียนนา
โกล์ดิส
   โครเอเชีย   ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 
00:00
ไฮจ์ดุ๊กสปลิต
ดินาโม ซาเกร็บ
02:00
HNK ริเยก้า
ซาดาร์
02:00
NK ซาเกร็บ
RNK สปลิต
   สาธารณรัฐเช็ก   ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก แกมบรินัส ลีกา 
20:45
สปาร์ต้า ปราก
จาโบลเนค
22:00
วิคตอเรีย พัลเซ่น
ดูคล่า ปราก
   สาธารณรัฐเช็ก   ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก ดิวิชั่น1 
22:00
วานส์ดอร์ฟ
ซลิน
22:00
ซนอจโม่
เซซิโมโว่
22:30
เซด โมส์ท
กราฟฟิน วลาซิม
   บัลแกเรีย   ฟุตบอล บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก 
00:00
ลูโดโกเร็ตส์
เบโร่
   โปแลนด์   ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ลีก 
20:30
ลีเชีย
รุช ซอร์ซอฟ
20:30
ป็อดเบสคิดเซีย
ลีเกีย วอร์ซอ
23:00
เลช พอซนาน
คราโคเวีย คราคอฟ
   โปแลนด์   ฟุตบอล โปแลนด์ ลีก 1 
17:15
ไนไซค์ซ่า
GKSทิคี
17:30
วิดโซว์ ลอดซ์
โอส์ซไทน์
22:00
โคจ์นิเช่
ดอลแคน ซาบกี้
22:00
โฟรต้า สวินอยจัสซี่
โนวีซาคซ์
00:47
วิกิรี่ โซวาลกิ
กรุดอดซ์
   เบลเยี่ยม   ฟุตบอล เบลเยี่ยม จูปิเลอร์โปรลีก 
19:30
คลับบรูซ
อันเดอร์เลชท์
23:00
โลโคเรน
สตองดาร์ส ลีแอช
01:00
ชาเลอรัว
เมเชเลน
   ฮังการี   ฟุตบอล ฮังการี พรีเมียร์ลีก 
21:30
เอ็มทีเค บูดาเปสต์
เฟเรนซ์วารอซี่ TC
23:30
กิยอร์
ดูนอจวารอส
01:30
ดิออสกียอร์
เดเบรเซน
   ไอซ์แลนด์   ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก 
00:00
วาลูร์ เรย์ยาวิค
IBV เวสต์มานเนียยาร์
01:00
เบรย์ดาบลิค
ฟีลเคียร์
01:00
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
ฟจอลเนอร์
01:00
เคฟลาวิค
เฟรม เรย์จาวิค
01:00
เคอาร์ เรย์ยาวิค
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
01:00
ธอร์ อคูเรย์รี่
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
   ยูเครน   ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก 
21:00
คาร์ปาตี้
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
23:30
ดนีโปร
วอร์สกล้า
23:30
เมตัลลูร์ก โดเน็ตส์ค
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
23:30
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
โวลิน
   กรีซ   ฟุตบอล กรีซ ซูเปอร์ลีก 
23:15
พลาทาเนียส
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
23:15
แอสเตราส
เลวาเดียกอส
23:15
นิกิ โวลัว
PAE อโตรมิตอส
23:15
ซานธี
เคอร์คีย์ร่า
01:30
พานาธิไนกอส
พานิโอนิออส
   โรมาเนีย   ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น 1 
21:00
ทาลกู มูเลส
โบโตซานี่
23:00
แอสตร้า
คราอิโอว่า
01:00
เปโตรลูล โปรเอสติ
CFR คลูจ
   เบลารุส   ฟุตบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก 
21:00
ดนีเปอร์
สลุทซ์
21:00
ตอร์ปิโด มินส์ก
เบลชิน่า
21:00
นาฟตาน
ดินาโม มินส์
21:00
นีแมน
บาเต้ บอริซอฟ
21:00
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
ดินาโม เบรสท์
21:00
โตรปิโด ซโฮดิโน
โกเมล
   ไซปรัส   ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 
23:00
ลาร์นาคา
อาโปเอล นิโคเซีย
23:00
เอเยียนาปา
โดซ่า คาโตโกเปีย
   เซอร์เบีย   ฟุตบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลิก้า 
22:00
FK แรด
เอฟเค ปาร์ติซาน
22:00
โอเอฟเค เบลเกรด
โนวิ พาซาร์
00:00
ยาโกดิน่า
วอจโวดิน่า
   สโลวาเกีย   ฟุตบอล สโลวาเกีย คอร์กอน ลีกา 
21:00
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
เอฟเค เซนิก้า
00:00
สโลวาน บราติสลาวา
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
   สโลวีเนีย   ฟุตบอล สโลวีเนีย พีอาร์วีเอ ลีกา 
22:00
NK ไคก้า
โคเปอร์
01:00
กอริก้า
รูดาร์ วาเลนเย่
   อาร์เจนติน่า   ฟุตบอล อาร์เจนติน่า เคลาซูร่าลีก 
01:15
เบลกราโน่
แอดเตริโค ราแฟล่า
01:15
อินดิเพนเดนเต้
ราซิ่ง คลับ
04:15
โบคา จูเนียร์ส
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
   บราซิล   ฟุตบอล บราซิล ซี่รีย์เอ 
02:00
โบตาโฟโก้
ซานโตส
02:00
โครินเธียนส์
ฟลูมิเนนเซ
02:00
กอริติบ้า
อัตเลติโก มิไนโร่
02:00
ฟิกูเรนเซ่
เซาเปาโล
02:00
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่
คริคูม่า
04:30
โกยาส
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
04:30
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
บาเฮีย
04:30
วิตอเรีย BA
ฟลาเมงโก
   ญี่ปุ่น   ฟุตบอล ญี่ปุ่น เจ-ลีก ดิวิชั่น 2 
16:00
เอฟซี กิฟู
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
คามะตามะเร
ฟาเจียโน โอคายามา
16:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
โชนัน เบลมาเร่
16:00
V-วาเรน นากาซากิ
คาเตอเลอร์ โตยามา
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
เอฮิเมะ
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
จูบิโล อิวาตะ
โทชิกิ SC
17:00
เกียวโต แซงก้า
กิระวันสึ คิตะคิวชู
17:00
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
คอนซาโดล ซัปโปโร
17:30
เธสปา คูซัทสึ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
   เกาหลีใต้   ฟุตบอล เกาหลีใต้ เค-ลีก คลาสสิค 
15:00
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
โปฮัง สตีลเลอร์ส
16:00
เอฟซี โซล
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
17:00
ชุนนัมดรากอนส์
จอนบุค ฮุนได มอเตอร์ส
   เกาหลีใต้   ฟุตบอล เกาหลีใต้ เค ลีก ชาแลนจ์ 
17:00
แกงวัน FC
กวางจู FC
17:30
อันซาน โปลิส FC
ชูกูจุ ฮัมเมล
   จีน   ฟุตบอล จีน ซูเปอร์ลีก 
18:30
ปักกิ่ง กั๋วอัน
ฮาร์บิน ยิเทิน
18:30
กุ้ยโจว เหรินเหอ
ชางชุน ย่าไท่
18:35
หางโจว กรีนทาวน์
เจียงซู เสิ่นตี้
18:45
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เอฟซีเซี่ยงไฮ้ SIPG
19:00
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
เหลียวหนิง หวู่วิน
19:00
เหอหนาน เจี้ยนเย้
ซานตง ลู่เนิ่ง
   เยอรมนี   ฟุตบอล เยอรมนี รีเจี้ยนลีก้า นอร์ท 
19:00
กอสเลเซอร์
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ดท์
19:00
ฮัมบูร์ก 2
ฮันซ่า ลูเนอบัวร์ก
19:00
ซังค์เพาลี
บราวน์ชไวก์ II
19:00
อาเฟลเซ่
ไวเช่ เฟลนสบูร์ก
19:00
นอยมุนสเตอร์
เบรเมน 2
   เยอรมัน   ฟุตบอล เยอรมัน รีเจี้ยนลีก้า เซาท์เวสท์ 
19:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์ 2
วอร์มาเทีย วอร์มส์
19:00
ไฟร์บวร์ก
เอฟคา พิรมาเซ่นซ์
19:00
TuS โคเบลนซ์
มานน์ไฮม์
   เยอรมนี   ฟุตบอล เยอรมนี รีเจี้ยนลีก้า เวสท์ 
20:00
เฮนเนฟ
ไครย์
   นอร์เวย์   ฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 1 
23:00
โนท็อดเด้น
ออด เกรนแลนด์ 2
   นอร์เวย์   ฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 2 
20:00
เฮิร์ด
บรูมันด์ดาล
21:00
รัวฟอส
เยอวิคลิน
   นอร์เวย์   ฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 3 
23:00
ลิน ออสโล
กโรรุด
   นอร์เวย์   ฟุตบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 Avd 4 
21:00
ฟอลโล่
เยลแซส
21:00
ควิด ฮอลเด้น
ไอสโวล์ด
   เดนมาร์ก   ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 East 
18:00
เอเมเกอร์
สวิเบอเร
18:00
ฮวิโดฟ
เฮลเลอร์รับ
20:00
Nykoebing FC
ฮอลเบค
   เดนมาร์ก   ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 West 
19:00
นาเอสเวด
โคลดิ้ง BK