วันศุกร์ที่ 31 ตุลาคม พ.ศ.2557  ( ศ 31ต.ค.57 ) บ้านผลบอล 7m Livescore ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลพรุ่งนี้ วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า


 
Match Preview
30 ตุลาคม 2557 เวลา 02:45 น.
เวโรน่า
ลาซิโอ
29 ตุลาคม 2557 เวลา 02:45 น.
แมนซิตี้
นิวคาสเซิ่ล
29 ตุลาคม 2557 เวลา 02:30 น.
ฮัมบูร์ก
บาเยิร์นมิวนิค
29 ตุลาคม 2557 เวลา 02:45 น.
โรม่า
เซเซน่า

 
 เอเอฟซี เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ลีก 
00:30อัล ฮิลาลvsเวสเทิร์น ซิดนีย์
 อังกฤษ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก 
19:45นิวคาสเซิ่ลvsลิเวอร์พูล
22:00อาร์เซน่อลvsเบิร์นลีย์
22:00เชลซีvsควีนส์ปาร์ค
22:00เอฟเวอร์ตันvsสวอนซี
22:00ฮัลล์vsเซาธ์แฮมป์ตัน
22:00เลสเตอร์vsเวสต์บรอมวิช
22:00สโต๊ค ซิตี้vsเวสต์แฮม
 อังกฤษ อังกฤษ แชมเปี้ยนชิพ 
19:15วูล์ฟแฮมป์ตันvsเบอร์มิงแฮม
22:00แบล็คเบิร์นvsเร้ดดิ้ง
22:00แบล็คพูลvsอิปสวิช
22:00เบรนท์ฟอร์ดvsดาร์บี้
22:00คาร์ดิฟฟ์vsลีดส์
22:00ชาร์ลตันvsเชฟฯเว้นส์เดย์
22:00ฮัดเดอร์ฟิลด์vsน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
22:00ร็อทเธอร์แฮมvsมิดเดิลสโบรห์
22:00วัตฟอร์ดvsมิลล์วอลล์
22:00วีแกนvsฟูแล่ม
00:15บอร์นมัธvsไบร์ทตัน
 อังกฤษ อังกฤษ ลีกวัน 
22:00แบรดฟอร์ดvsดอนคาสเตอร์
22:00บริสตอลซิตี้vsโอล์ดแฮม
22:00เชสเตอร์ฟิลด์vsเยโอวิล
22:00โคลเชสเตอร์vsปอร์ทเวล
22:00คราวเลย์vsครูว์
22:00ฟรีทวูดทาวน์vsจิลลิ่งแฮม
22:00เลย์ตันvsโคเวนทรี
22:00มิลตันคีย์vsสวินดอน
22:00น็อตต์สเคาน์ตี้vsวอล์ซอลล์
22:00ปีเตอร์โบโร่vsสคันธอร์ป
22:00โรชเดลvsเปรสตัน
22:00เชฟฯยูไนเต็ดvsบาร์นสลีย์
 อังกฤษ อังกฤษ ลีกทู 
22:00เบอร์ตัน อัลเบี้ยนvsพลีมัธ
22:00บิวรี่vsเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00เชลท์แน่มvsยอร์ค ซิตี้
22:00ดาเกนแน่มvsชรูว์สบิวรี่
22:00เอ็กเซเตอร์vsลูตัน
22:00ฮาร์ทลี่พูลvsนิวพอร์ทเค้าท์ตี้
22:00แมนส์ฟิลด์vsเซาธ์เอนด์
22:00นอร์ทแธมป์ตันvsวิมเบอร์ดัน
22:00อ๊อกซ์ฟอร์ดvsวีคอมบ์
22:00ปอร์ทสมัธvsคาร์ไลส์
22:00ทรานเมียร์vsสตีฟเนจ
 อังกฤษ อังกฤษ บลูสแควร์ 
22:00เทลฟอร์ดvsบริสตอลโรเวอร์ส
22:00อันเดอร์ช็อตvsเกทส์เฮด
22:00อัลทริงแคมvsอัลเฟรตัน
22:00เบรนทรีvsวอคกิ้ง
22:00อีสต์ไลก์vsเชสเตอร์
22:00ฟอเรสต์กรีนvsลินคอล์น
22:00กริมสบี้vsดาร์ทฟอร์ด
22:00คิดเดอร์มินส์เตอร์vsทอร์คีย์
22:00นูเนียตันทาวน์vsแมคเคิ่ลฟิลด์
22:00เซาธ์พอร์ทvsโดเวอร์ แอทเตลิก
22:00เวลลิ่ง ยูไนเต็ดvsบาร์เน็ต
22:00เร็กซ์แฮมvsฮาลิแฟกซ์
 อังกฤษ อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ 
22:00บาร์โรว์vsกุยเซลีย์
22:00บอสตัน ยูไนเต็ดvsAFC Fylde
22:00แบล็คเลย์ ทาวน์vsคราวลี่ย์ เบย์
22:00แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนูvsแทมเวิร์ธ
22:00เกนซ์โบโร ทรินนิตี้vsChorley FC
22:00ฮาโรเกต ทาวน์vsสต็อคปอร์ท
22:00เลมิงตันvsวอร์เซสเตอร์ ซิตี้
22:00โลเวสทอฟต์ ทาวน์vsกลูเซสเตอร์ ซิตี้
22:00นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ดvsอ็อกฟอร์ด ซิติ้
22:00โซลิฮัลล์ มอร์vsไฮด์
22:00สเตลีย์ บริดจ์vsเฮดเนสฟอร์ด ทาวน์
 อังกฤษ อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ 
22:00บาซิงสโตคvsเชล์มสฟอร์ด ซิตี้
22:00บาธ ซิตี้vsSt Albans City
22:00บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ดvsHemel Hempstead
22:00คอนคอร์เดีย เรนเจอร์สvsเวสตัน ซูปเปอร์ มารี
22:00อีสต์บอร์นvsบรอมลีย์
22:00ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์vsโกสปอร์ท โบรุท
22:00สเตนส์ ทาวน์vsเอ็บบ์สฟลีต
22:00วีลด์สโตนvsไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
22:00ไวท์ฮ็อกvsฮาแวนท์
 สเปน สเปน ลาลีกา 
22:00กรานาดาvsเรอัล มาดริด
00:00แอตฯมาดริดvsคอร์โดบ้า
02:00บาร์เซโลน่าvsเซลต้าบีโก้
04:00เรอัล โซเซียดัดvsมาลาก้า
 อิตาลี อิตาลี เซเรียอา 
21:00นาโปลีvsโรม่า
00:00เอ็มโปลีvsยูเวนตุส
02:45ปาร์ม่าvsอินเตอร์มิลาน
 อิตาลี อิตาลี เซเรียบี 
21:00อเวลลิโน่vsคาตาเนีย
21:00แวเรเซ่vsโมเดน่า
21:00คาร์ปิvsวิเซนซ่า
21:00โครโตเน่vsเปรูเกีย
21:00โปร เวอร์เชลลี่vsบารี่
21:00ลาติน่าvsโฟรซิโนเน่
21:00ลิวอร์โน่vsโบโลญญ่า
21:00เปสคาร่าvsสเปซ่า
21:00แตร์นาน่าvsซิตาเดลล่า
21:00ตราปานี่vsเบรสชา
21:00เวอร์ทัส เอ็นเตลล่าvsแลนซิอาโน่
 ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส ลีกเอิง 
23:00ลอริยองต์vsปารีส แซงต์ แชร์กแมง
02:00เม็ตซ์vsก็อง
02:00แก็งก๊องvsบาสเตีย
02:00ลีลล์vsแซงต์เอเตียน
02:00มงต์เปลลิเย่ร์vsเอวิย็อง
02:00นีซvsลียง
 ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส ลีกเดอซ์ 
20:00นิออร์vsน็องซี่
 เยอรมัน เยอรมัน บุนเดสลีกา 
21:30ฮัมบูร์กvsเลเวอร์คูเซ่น
21:30ฮันโนเวอร์vsแฟร้งเฟิร์ต
21:30ไมนซ์vsเบรเมน
21:30สตุ๊ตการ์ทvsโวล์ฟสบวร์ก
00:30บาเยิร์นมิวนิคvsดอร์ทมุนด์
 เยอรมัน เยอรมัน บุนเดสลีกา 2 
19:00ไฮน์เดนเฮลม์vsดาร์มสตัดท์
19:00เนิร์นแบร์กvsซังค์เพาลี
 เยอรมัน เยอรมัน บุนเดสลีกา 3 
20:00ดินาโม เดรสเดนvsสตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์
20:00คอตบุสvsอุนเตอร์ฮัคกิ้ง
20:00โฮลสไตน์ คีลvsบีเลเฟลด์
20:00เวเฮน เวียสบาเดนvsเชมนิทเซอร์
 ไทยแลนด์ ไทยแลนด์ ดิวิชั่น 1 
16:00อยุธยา เอฟซีvsยาสูบ-ศุลกากร เอฟซี
16:00เชียงใหม่ เอฟซีvsบีบีซียู เอฟซี
16:00นครปฐม ยูไนเต็ดvsศรีราชา ซูซูกิ เอฟซี
16:00นครราชสีมา เอฟซีvsกระบี่ เอฟซี
16:00พิษณุโลก ทีเอสวาย เอฟซีvsนครปฐม ยูไนเต็ด
16:00ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ดvsอ่างทอง เอฟซี
16:00กัลฟ์ สระบุรี เอฟซีvsเอฟซี ภูเก็ต
16:00ราชนาวีvsบางกอก เอฟซี
16:00ตราด เอฟซีvsขอนแก่น เอฟซี
 ฮอลแลนด์ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ 
00:30อาแจ๊กซ์vsดอร์เดรชท์
01:45ทเวนเต้vsฮีเรนวีน
01:45เฟเยนูร์ดvsเอฟซี ซวอลล์
02:45พีเอสวีvsเดนฮาก
 ฮอลแลนด์ ฮอลแลนด์ จูปิเลอร์ลีก 
22:30เดน บอสช์vsFC ออสส์
01:45เดอ กราฟสคัปvsเฮลมอนด์ สปอร์ต
01:45วาลไวค์vsอัลเมียร์ซิตี้
 โปรตุเกส โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา 
23:00เพนาฟิเอลvsเอสโตริล
01:00กิมาไรส์vsสปอร์ติ้ง ลิสบอน
03:15ปอร์โต้vsนาซิอองนาล
 สกอตแลนด์ สกอตแลนด์ พรีเมียร์ลีก 
22:00เซลติกvsอินเวอร์เนสส์
22:00ดันดี ยูไนเต็ดvsเซนต์ เมอร์เรน
22:00แฮมิลตันvsแพททริค ทริสเทล
22:00คิลมาร์น็อคvsดันดี เอฟซี
 สกอตแลนด์ สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ 
22:00อายร์ ยูไนเต็ดvsอัลลัว แอทเลติค
22:00ดัมบาร์ตันvsเอฟซี เรนเจอร์ส
22:00ฟอร์ฟาร์vsโควเดนบีท
22:00กรีน็อค มอร์ตันvsแอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
22:00ปีเตอร์เฮดvsสแตรนแรร์
22:00สเตนเฮาส์มัวร์vsเบรซิน
 เดนมาร์ก เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก 
23:00เวสเจลแลนด์vsเอสเบิร์ก
 เดนมาร์ก เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 
21:00บรอนชอยจ์vsเฟรเดอริเซีย
 สวีเดน สวีเดน ออลสเวนส์คาน 
19:00แอตวิดาเบิร์กvsมัลโม่
19:00บรอมมาโปร์คาร์น่าvsเอลฟ์สเบิร์ก
19:00ยอร์การ์เด้นvsนอร์โคปิง
19:00ฟัลเค่นเบิร์กvsมอลล์บี้
19:00เกเฟิ่ลvsเฮลซิงบอร์ก
19:00โกเตนเบิร์กvsฮัมสตัด
19:00คาลม่าร์vsเอไอเค โซลน่า
19:00โอเรโบรvsฮัคเค่น
 สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก 
23:45ซูริคvsลูเซิน
02:00บาเซิ่ลvsกราสฮอปเปอร์
 สวิตเซอร์แลนด์ สวิตเซอร์แลนด์ ชาลเลนจ์ลีก 
23:45เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่นvsลามอนท์
23:45วินเตอร์ทูร์vsลูกาโน
 รัสเซีย รัสเซีย พรีเมียร์ลีก 
18:00ซีเอสเคเอ มอสโคvsเซนิต
18:00รอสโตฟvsอูราล
18:00คูแบนvsสปาร์ตัก มอสโค
18:00โลโคโมทีฟ มอสโคvsดินาโม มอสโค
18:00มอร์โดเวียvsคราสโนดาร์
18:00รูบิน คาซานvsอัมคาร์ เปิร์ม
18:00กรอซนี่ย์vsFC ยูฟ่า
18:00ตอปิโด มอสโคvsอาร์เซน่อล ทูล่า
 ตุรกี ตุรกี ซูเปอร์ลีก 
18:30เกนเคลอร์บิลิจี้vs
21:00บูร์ซาสปอร์vsซิวาสปอร์
00:00อัคฮิซาร์vsแทรปซอนสปอร์
 ออสเตรีย ออสเตรีย บุนเดสลีกา 
22:00ออสเตรียเวียนนาvsสตวร์มกราซ
00:30ซัลซ์บวร์กvsเทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
00:30รีดvsโวล์ฟสแบร์เกอร์
00:30ไวเนอร์ นิวสตั๊ดvsโกล์ดิส
 โครเอเชีย โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 
23:00NK โลโคโมติวาvsอิสตร้า
23:00โอซีเยคvsNK ซาเกร็บ
23:00ซาดาร์vsไฮจ์ดุ๊กสปลิต
23:00RNK สปลิตvsดินาโม ซาเกร็บ
23:00สลาเวน เบลูโปvsHNK ริเยก้า
 สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก แกมบรินัส ลีกา 
21:00บานิค ออสตราว่าvsฮราเดค คราลอฟ
23:00สโลวาน ลิเบอเรซvsจาโบลเนค
 สาธารณรัฐเช็ก สาธารณรัฐเช็ก ดิวิชั่น1 
21:00เซด โมส์ทvsวานส์ดอร์ฟ
21:00ทริเน็คvsโซโคโลฟ
21:00กราฟฟิน วลาซิมvsวิคตอเรีย ซิซคอฟ
21:00ออปพาวาvsซลิน
21:00ซิกม่า โอโลมุสvsพาร์ดูบิซ
21:00เซซิโมโว่vsโคลีน
21:00อัสติ เนด ลาเบมvsฟรีเดค-มิสตัค
21:00ซนอจโม่vsคาร์วิน่า
 บัลแกเรีย บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก 
22:30ซีเอสเคเอ โซเฟียvsสลาเวีย โซเฟีย
 เบลเยี่ยม เบลเยี่ยม จูปิเลอร์โปรลีก 
20:30อันเดอร์เลชท์vsโลโคเรน
00:00สตองดาร์ส ลีแอชvsเมเชเลน
02:00เซอร์เคิล บรูซvsคอร์ไทรจ์
02:00วาสแลนด์เบเวอร์เรนvsออสเทนเด้
 ฮังการี ฮังการี พรีเมียร์ลีก 
20:00กิยอร์vsดิออสกียอร์
22:00ดูนอจวารอสvsเปคซี่
22:00ไนย์รีคีฮาซ่าvsฮาราดาส
00:00ลอมบาร์ด ปาป้าvsเดเบรเซน
02:00เฟเรนซ์วารอซี่ TCvsปาคซิ
 ยูเครน ยูเครน พรีเมียร์ลีก 
22:00วอร์สกล้าvsอิลเชเว็ตส์
00:30เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่าvsเชอร์โนโมเร็ตส์
 เวลส์ เวลส์ พรีเมียร์ลีก 
21:30คาร์มาร์เธ็นvsบังกอร์ ซิตี้
21:30คอนนาห์ คิวเอ็นvsพอร์ท ทัลบ็อต
21:30เรย์ FCvsบาลา ทาวน์
 กรีซ กรีซ ซูเปอร์ลีก 
20:00พลาทาเนียสvsเจียนนิน่า
22:15เวเรียvsพานิโอนิออส
00:30แอสเตราสvsโอลิมเปียกอส
 โรมาเนีย โรมาเนีย ดิวิชั่น 1 
20:30มีแตน มีดิแอชvsยูนิเวอร์ฯ คลูจ
23:00คราอิโอว่าvsโบโตซานี่
01:30แอสตร้าvsปิเอตรา นีมท์
 อิสราเอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก 
22:00ฮาโปเอล เพแทชvsมัคคาบี้ ไฮฟา
23:00ฮาโปเอล ไฮฟาvsฮาโปเอล บีไนซัคนิน
23:30แอชดอด เอ็มเอสvsฮาโปเอล รานาน่า
00:00ฮาโปเอล เทล อาวีฟvsมัคคาบี้เทลอาวีฟ
00:30ฮาโปเอล แอคโค่vsฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
 ไซปรัส ไซปรัส ดิวิชั่น 1 
22:00โดซ่า คาโตโกเปียvsอพอลล่อน ลิมาสโซล
23:00เอธนิกอส อัชนาสvsอาโปเอล นิโคเซีย
 เอสโตเนีย เอสโตเนีย ไมสไตร์ลีก้า 
18:00นอมเม่ คาลจูvsซิลลาเม่ คาเลฟ
18:00ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์vsแทมเมก้า ทาร์ทู
21:00ฟลอร่า ทัลลินน์vsทาลินน่า คาเลฟ
00:00FC อินโฟเน็ตvsเจเค นาร์ว่า ทรานส์
 จอร์เจีย จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 
21:00ดิล่า โกรี่vsโอลิมปี รุสตาวี่
21:00ชักดิดี้vsคูเรีย ลัชกูติ
21:00โคลเคติvsซามเตรเดีย
 มอนเตเนโกร มอนเตเนโกร พรีเมียร์ลีก 
23:00FK BokeljvsFK โมเกรน
23:00บูดุ๊กโน๊ต ปอสโกริก้าvsการ์เบลจ์
23:00มลาดอสท์ พอดโกริก้าvsMornar
23:00ZetavsBerane
23:00OFK เปโตรวัคvsรูดาร์
23:00ชุตเยสก้าvsFK Lovcen
 ไอร์แลนด์เหนือ ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก 
22:00บอลลิน่ามอลลาร์ดvsพอร์ทตาดาวน์
22:00โคเลอเรนvsอินสติตูเต้ เอฟซี
22:00ครูเซเดอร์สvsวอร์เรนพอยท์ ทาวน์
22:00ดันแกนน่อนvsคลิฟตันวิลล์
22:00เกลนาวอนvsลินฟิลด์
22:00เกลนโตรันvsบัลลีเมน่า
 สโลวาเกีย สโลวาเกีย คอร์กอน ลีกา 
23:30เอเอส เทรนชินvsรูซอมเบร็อค
23:30ดูนาจสก้า สเตรด้าvsเอฟเค เซนิก้า
23:30เอ็มเอสเค ชิลิน่าvsดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
23:30สปอร์ต ปอดเบรชโซว่าvsสปาร์ตัค เตอร์นาว่า
23:30ซลาเต้ โมราฟเซ่vsสปาร์ตัก มายจาวา
 บราซิล บราซิล ซี่รีย์เอ 
04:30โกยาสvsฟลูมิเนนเซ
04:30เกรมิโอ้ ปอร์โต้vsวิตอเรีย BA
06:00โครินเธียนส์vsกอริติบ้า
 บราซิล บราซิล ซี่รีย์บี 
01:20ปอนเต เปรตาvsแซมปายโอ้(MA)
02:00ซานตา ครูซvsอเมริกัน อาเอ็น
02:20เอบีซี อาร์เอ็นvsอเมริกา มิไนโร่
02:20อิกาซ่าvsเนาติโก
06:00โบอาร์ เอสปอร์เต้vsซิเอร่า
 ญี่ปุ่น ญี่ปุ่น เจ-ลีก ดิวิชั่น 2 
11:00ฟาเจียโน โอคายามาvsเกียวโต แซงก้า
11:00คามะตามะเรvsกิระวันสึ คิตะคิวชู
11:00มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อคvsโยโกฮามา เอฟซี
11:00โตเกียวเวอร์ดี้vsคอนซาโดล ซัปโปโร
12:00เอฟซี กิฟูvsโออิตะ ตรินิต้า
12:00คาเตอเลอร์ โตยามาvsโทชิกิ SC
13:00เอฮิเมะvsV-วาเรน นากาซากิ
17:00อวิสปา ฟูกูโอกะvsมัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาราvsจูบิโล อิวาตะ
17:00โรอัสโซ่ คุมาโมโตะvsมอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00โชนัน เบลมาเร่vsเธสปา คูซัทสึ
 เกาหลีใต้ เกาหลีใต้ เค ลีก ชาแลนจ์ 
13:00อันซาน โปลิส FCvsกวางจู FC
15:00แทจอน ซิติเซนvsบูโชน FC 1995
15:00ซวอน เอฟซvsเอฟซี่ อันยาง
 เยอรมนี เยอรมนี รีเจี้ยนลีก้า นอร์ท 
19:00ฮันโนเวอร์ 96 IIvsลูเบค
20:00บราวน์ชไวก์ IIvsVfB โอลเดนบูร์ก
20:00ซังค์เพาลีvsกอสเลเซอร์
 เยอรมัน เยอรมัน รีเจี้ยนลีก้า เซาท์เวสท์ 
20:00อัสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟvsซไวบรุกเค่น
20:00ฮอมบวร์กvsTuS โคเบลนซ์
20:00ไฟร์บวร์กvsน็อตติงเก้น
20:00เนคคาเรล์ซvsชาร์บรูคเคน
20:00SV เอลเวอร์เบริ์กvsบาวนาทาล
20:00วอร์มาเทีย วอร์มส์vsมานน์ไฮม์
 เดนมาร์ก เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 East 
19:00อเวโดเรvsริโชยจ์
19:00บี 1908vsเฮลเลอร์รับ
19:00ซอลเลอร์ลอดvsฮอลเบค
20:00GVIvsเอเมเกอร์
21:00บี93 โคเพนฮาเก่นvsNykoebing FC


ตารางคะแนน


ผลบอล ยุโรป